(CMO) Nhân dịp Tết Nguyên đán Quý Mão 2023, ngày 18/1 (27 tháng Chạp), đoàn cán bộ của Công ty TNHH MTV Xổ số kiến thiết Cà Mau đã đến thăm, chúc Tết và tặng quà tại Trung tâm Bảo trợ xã hội tỉnh.
Ông Lê Thanh Hải (bên trái), Chủ tịch Công ty TNHH MTV Xổ số kiến thiết Cà Mau tặng quà mừng năm mới lãnh đạo Trung tâm Bảo trợ xã hội tỉnh.
Trong không khí ấm áp, ông Lê Thanh Hải, Chủ tịch Công ty TNHH MTV Xổ số kiến thiết Cà Mau ân cần hỏi thăm sức khỏe các cụ và tặng 49 suất quà Tết. Đồng thời, thăm và lì xì mừng tuổi 53 trẻ mồ côi, cơ nhỡ, chúc các cháu đón Tết ấm áp, an vui tại ngôi nhà chung đặc biệt này.
Ông Lê Thanh Hải ân cần thăm hỏi sức khỏe và tặng quà Mẹ Việt Nam anh hùng Nguyễn Thị Đua đang được chăm sóc tại Trung tâm.
Đoàn trao tặng quà năm mới cho các cụ.
Ông Lê Thanh Hải lì xì mừng tuổi cho trẻ mồ côi, cơ nhỡ đang được nuôi dưỡng tại Trung tâm.
“Không để ai bị bỏ lại phía sau, dịp Tết này, Công ty đã đồng hành cùng các sở, ban, ngành và chính quyền các địa phương trong tỉnh chăm lo Tết cho người nghèo, cận nghèo, người có hoàn cảnh khó khăn, người bán vé số lẻ khó khăn với tổng kinh phí hơn 700 triệu đồng", ông Lê Thanh Hải cho biết./.
Băng Thanh